เครือข่ายผู้ปกครอง_ปีการศึกษา_2560
|
ข้อมูลเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน/ครูที่ปรึกษา ปีการศึกษา 2560
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
ห้อง |
ประธานเครือข่าย |
รองประธาน |
เลขานุการ |
ครูที่ปรึกษา 1 |
ครูที่ปรึกษา 2 |
1/1 |
นายเศรษฐภัทร เลิศอุทัยทรัพย์ |
นางนภา สุวรรณมาโจ |
นางสาววรรณพรหม ต้นเงิน |
นางพินิจ เชื้อพล |
นางอัจฉรา ไชยสี ขูรีรัง |
1/2 |
นายนิรัญ จันทะพันธ์ |
นางสาวธนชพร จินดาสุขสำราญ |
นางสาวดลนภา สังข์เกิด |
นางสาวดุริยา รัศมี |
Mr.Bartosz Winieweski |
1/3 |
พ.ต.ท.อดิศักดิ์ ชมศรีหาราช |
นางจุฑามาศ ทวีกุล |
นางศิริลักษณ์ พึ่งบุญไพศาล |
น.ส.ณัฏฐกานต์ โภคทรัพย์ |
นายปิตุพงษ์ ท่าค้อ |
1/4 |
นายแสง พนมอุปถัมภ์ |
นางนุชรัตน์ มังคละคีรี |
นางกรกต รัตนนิรันดร |
น.ส.วัลย์ลิกา เฟื้อยผลชุติภา |
นายวรพจน์ ศรีนา |
1/5 |
นางสุพรรณี ภูมิดา |
นางสิริพัชร สระสีโสม |
นางณัฐยา ยืนยง |
นางกรรณิกา วังทะพันธ์ |
นายนัฐกร ศรีวังไสย์ |
1/6 |
นายเทพฤทธิ์ จิตรจักร |
นางสุนันทา ทิณบูรณ์ |
นางสุกัญญา แสนแก้ว |
น.ส.สุวพรรณ โพชะโน |
นายอิสรพงษ์ จวงแดง |
1/7 |
นายครินา ลุมวงษ์ |
นายสมชัย นำโชคประเสริฐ |
นางจิราภรณ์ สิทธิกานต์ |
นายสุนทร จอมพรรษา |
นางศรสิน จอมพรรษา |
1/8 |
นางจิรภา บุญก้อน |
นางศิริลักษณ์ อินอิ่ม |
นางอาพรรณตรี หอมจัด |
นายณัฐดนัย ศรีโท |
นายราเชน ศรีสรรค์ |
1/9 |
นางพิกุล จันทนามสี |
นางกัลยา สุริย์ |
นางศิริกาญจน์ สมบูรณ์เรศ |
นายสหัส ยอดมณี |
น.ส.พรวลี ชาวดง |
1/10 |
นางอาริสา ภูมิเลิศ |
นายสุวรรณ ยศพรรณ |
นางอรอุมา นพเคราะห์ |
นางนิตยา วิเศษแก้ว |
น.ส.ลลิตา คำหา |
1/11 |
* |
* |
* |
น.ส.สุธานิจ แสงหมื่น |
นางสาววันทนีย์ จันทร์หอม |
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
ห้อง |
ประธานเครือข่าย |
รองประธาน |
เลขานุการ |
ครูที่ปรึกษา 1 |
ครูที่ปรึกษา 2 |
2/1 |
นายสันต์ชาย ถาวร |
นายนิคม ศรีฟอง |
นางอมรรัตน์ อาจแรง |
น.ส.อาทิตยา เถาหมอ |
Mr.Mat Baldago |
2/2 |
นางจันทิมา มูลสาร |
นายโชคชัย อนุรักษ์จินดา |
รอ.ชัยอนุชิต การยะบุตร |
นางภัทรินทร์พร เอกมโนรัชต์ |
นายณัฐพงศ์ ไชยสิทธิ์ |
2/3 |
นายอิสระพงษ์ แก้วปีลา |
นายสุกิจ กลางประพันธ์ |
นายเกรียงไกร ยศไชยวิบูลณ์ |
นางพิมพ์ใจ ริมสกุล |
นายศิลปกรณ์ จันทไชย |
2/4 |
นางอัจฉรา สุคม |
นางอภิรดา เฉลาชัย |
นางนิตยา จังตระกูล |
น.ส.ทิพวรรณ จันทรโกมลวัฒน์ |
นายบุญเลี้ยง บุดดาสิม |
2/5 |
นางรำไพ มังคละคีรี |
นายเรืองรัตน์ เสนารี |
นางสาววิตรี สุวรรรคม |
นายสุรศักดิ์ วงศ์กาฬสินธุ์ |
นางจันทิมา วงศ์กาฬสินธุิ์ |
2/6 |
พ.ท.กัญญณัฐ ไชยโอชะ |
นางสาวไพวรรณ พันแดง |
นางราตรี ศรีทองทา |
นางรณันช์พร อัครเอกกูลกรษ์ |
น.ส.น้ำทิพย์ วโรดมดำรง |
2/7 |
นายเจริญชัย หมื่นห่อ |
นางสาวกรรณิกา จอมแก้ว |
นางรัชนี สินปัญญาสิริ |
น.ส.ดรุณี วีระพรรณ |
น.ส.ธัญวรัตน์ ไชยตะมาต |
2/8 |
นายสิงห์ชัย กระบวนศรี |
นางมาศวดี ปั้นงาม |
นายศักดิ์ชัย กลีบบัวแก้ว |
นายรังสรร สายวร |
น.ส.พจนา พงษ์สิทธิ์ศักดิ์ |
2/9 |
นางตติยา สุทธิผาย |
นางรัตนา พรหมชัย |
นางนิติยา วะสุรี |
นายวรเชษฐ์ ศรกายสิทธิ์ |
นางสมพร้อม พลสา |
2/10 |
นายประวิทย์ นามอำนาจ |
นายทิพากร ชินสาร |
นางสาวจตุพร จันทร์เพ็ญ |
นายวิโรจน์ ธรรมคำ |
นายปิยะรัตน์ แก้วก่า |
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
ห้อง |
ประธานเครือข่าย |
รองประธาน |
เลขานุการ |
ครูที่ปรึกษา 1 |
ครูที่ปรึกษา 2 |
3/1 |
นายวีรเดช ซามาตร |
จ.อ.มงคล ตะนะคี |
นางนลินรัตน์ ธีรเกียรติปภาดา |
น.ส.นันท์นภัส ศรีบัณฑิตย์ |
Mr,Jurey O.Creo |
3/2 |
นายประชา สมศรี |
นางณัชชา ชาชม |
นางอุทัยวรรณ ศัพทเสวี |
น.ส.ปรียานุช มานุจำ |
นายกฤาฎา ไชยสี |
3/3 |
นางพรนภา เอกนิพนธ์ |
นางธนียา แสนโยธะกะ |
นางมาลัย ทองศรี |
นางจันทร์นภา เจริญรัตน์ |
นางทรงเกียรติ ศรีจันทร์ |
3/4 |
นางวศินี เหมะธุลิน |
นางไพรินทร์ ไวกูณฐ์เวศม์ |
นางปวีณา อ้นมา |
นางนงลักษณ์ ถาวรพจน์ |
ว่าที่ พ.ต.มาโนชย์ พลราชม |
3/5 |
ร.ต.อ.ประเสริฐศักดิ์ แสงสา |
นางสาวประภาศรี อัครพินท์ |
นางศศิชา ตั้งดำรงวัฒน์ |
นางปาจารี ศรีโฮง |
นางนาไล สาโสภา |
3/6 |
นายนิรันด์ บางพรมบาง |
นายประวิทย์ กิติศรีวรพันธุ์ |
นางสาววิริยา สุปัญญา |
น.ส.จารุกัญญา โกพล |
นายไกรศักดิ์ อนุญาหงษ์ |
3/7 |
นางเตือนใจ สีชมภู |
นายวีระเดช สีบูพิมพ์ |
นางนิตยาภรณ์ สาโสภา |
นางกรองแก้ว วรรณพฤกษ์ |
นางอาภรณ์ โกษาแสง |
3/8 |
* |
* |
* |
น.ส.ศิริพร อินทิสิทธิ์ |
น.ส.ผลิกา สิทธิพันธ์ |
3/9 |
ด.ต.พงษ์ศักดิ์ โตดีชัย |
นายเชาว์ ฉายบุญครอง |
นางกรรณิการ์ รักษ์พงษ์สิริ |
นางไพรวัลย์ ทูลธรรม |
น.ส.วิจิตรา ภาอำนวย |
3/10 |
นายสว่าง บันหาร |
นายมารุต บุปยเวช |
นางชลาลัย หลวงศรี |
นางปราณี นิตยะ |
น.ส.อรุษยา ปราบใหญ่ |
3/11 |
นางวัญเพ็ญ กะสังข์ |
นางนงนุช อนนตะชัย |
นางเปรมฤดี พลเชียงขวาง |
นางปิราณี พลราชม |
นายปัณณวัชย์ เฟื้อยฟุ้งกิจการ |
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4
ห้อง |
ประธานเครือข่าย |
รองประธาน |
เลขานุการ |
ครูที่ปรึกษา 1 |
ครูที่ปรึกษา 2 |
4/1 |
นางธิดารัตน์ วังวร |
นายขวัญพล แก่นท้าว |
นางวิจิตรา โคตรแสง |
นายณัฐพล วรรณศรี |
Mr.Lee T.Bajo |
4/2 |
นางจิราวรรณ ขอดเมชัย |
นายมงคล ธนาไสย |
นางสุมาโนช เมษาคุณ |
นางศรีสุดา ธรรมา |
นางมลิวรรณ ภิรมย์ |
4/3 |
นางอุไรวรรณ จันทร์หา |
นายประวิทย์ กิติศรีวรพันธุ์ |
นางเสาวลักษณ์ จันทะขิน |
นายอนิรุธ แก่นจันทร์ |
นางเกษมศรี อินทนนท์ |
4/4 |
นายศุภลักษณ์ ศรีบุตตะ |
ด.ต.ชวลิต พลเชียงขวาง |
นางธนชพร จินดาสุขสำราญ |
นางสุพร สิงห์ศรี |
น.ส.วนิดา ศรีโสภา |
4/5 |
นายวรายุทธ ชาเรืองเดช |
นายภิรมย์ มีแก้ว |
นางอารียา นพเคราะห์ |
นางอาภัสรา บัวชุม |
น.ส.กาญจนา พิมพ์ทอง |
4/6 |
นายทวีศักดิ์ ศรีบรรเทา |
นางวาสนา นิวงษา |
นางขวัญฤทัย สมอุดม |
นางสาวจารุณี หล้าบา |
นางนพศร สุวรรณโพธิ์ศรี |
4/7 |
นายกิตติภพ ถาวร |
นางวราภรณ์ พรหมจักร |
นางสุภัสตา ก้อนคำดี |
นางรินนา มังคละคีรี |
นางสาวจุฑามาศ ศรีหะมงคล |
4/8 |
นายกฤษวัช ธรรมเตโช |
นางเกสรี พรมบุญ |
นางวิไลพร สอนแพง |
นายโชติพัฒน์ จันทรโกมลวัฒน์ |
นางสาวพักตร์สุดา พรหมดี |
4/9 |
นายประณิธิ สุริยะ |
นายกิตติ พนมธีรเกียรติ |
นางกัญยาภัสร์ ธนัสกุลศาสตร์ |
นายมัฆวาน ประทังคติ |
นางทิชากร สำราญชลารักษ์ |
4/10 |
นายสุรพล พลเชียงขวาง |
นายกิตติ วันงาม |
นางคะนึงนิตย์ อุชัย |
นายสัญญา มณีพรรณ |
นายเฉลิมชัย กรมแสง |
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5
ห้อง |
ประธานเครือข่าย |
รองประธาน |
เลขานุการ |
ครูที่ปรึกษา 1 |
ครูที่ปรึกษา 2 |
5/1 |
นายวิเชียร รุจิรเสรี |
นางขวัญฤดี อ้นมา |
นายเมธาวี อัมพาพันธ์ |
นางจิตรา โพธิ์ศรี |
น.ส.นาตยา แก้วกัณหา |
5/2 |
นางจันทร์จรัส ไตรยราช |
นายธิวภณ ยินดี |
นางปฐมาภรณ์ แพงดี |
นางสุคนธ์ ศรีมีชัย |
น.ส.รุจิรา ทองศรีสุข |
5/3 |
นายปัญญา ธีระกำจาย |
นางกรรณิการ์ รัชอินทร์ |
นางสาวเพชรรินทร์ ลัมทองไพศาล |
นายยุทธนา แสนสุริวงศ์ |
นายสุรชัย ตั้งศิริ |
5/4 |
นายธนพงค์ ภูหลักหิน |
นายอัครเดช พิมพา |
นางดรุณี นาคะนคร |
นางนิภา มั่นสุวรรณ |
น.ส.ชนากานต์ อินทจักร์ |
5/5 |
นายอนิรุทธิ์ ศิริสวัสดิ์ |
นายบุญคูณ นุกูลกิจ |
นางสุพร เจียรสุคนธ์ |
นายบุญเรือง บุญสว่าง |
น.ส.ชัชณี คิดสร้าง |
5/6 |
ด.ต.ประพันธ์ สอทา |
นางศิริพร สัตบริภัณฑ์ |
นายชุติเดช เอ๊ฟวา |
น.ส.ชนาทิพย์ นครังสุ |
น.ส.นราภรณ์ ชัยบัวแดง |
5/7 |
นางภัทรภรณ์ คำพันธ์ |
นางกัลยารัตน์ วานเดอร์เวิน |
นางขวัญฤดี อุดมกิจโอฬาร |
น.ส.สุชาดา เพ็ญธรรมกุล |
น.ส.อมรรัตน์ อินต๊ะกัน |
5/8 |
* |
* |
* |
นายปราการ สีชมพู |
นายฤทธิชัย แสนกลาง |
5/9 |
เรือตรีโสภณ สมจิตสกุล |
นางเพชรสมร บุญสอน |
นางจิรัชญา ฤทธิกรรณ์ |
นายรสุวิน แก้วดวงดี |
น.ส.ศศิวิมล โพธิ์แก้ว |
5/10 |
นายอภิชาต สมสง่า |
นางสาวจุฑามาศ สารีเพ็ง |
นางวันดี พรมราช |
น.ส.ทอปัด ฤทธิทิศ |
นายวัฒนา โพธิ์ศรี |
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6
ห้อง |
ประธานเครือข่าย |
รองประธาน |
เลขานุการ |
ครูที่ปรึกษา 1 |
ครูที่ปรึกษา 2 |
6/1 |
นางกฤษณา ขันตี |
* |
* |
น.ส.รัศมี เจริญรัตน์ |
นายณัฐธวัฒน์ สานุศิษย์ |
6/2 |
พันเอกศักดิ์สิน ศรีสำราญ |
นาย บุญเรือง บุญสว่าง |
ดต.เฉลิมชัย นันทพิสิฐ |
นายทศพร สวนแก้ว |
น.ส.นิภาภรณ์ จันทะโยธา |
6/3 |
นางปนิษฐา วงค์คำจันทร์ |
นาง สราลี วุฒฺพัฒนชัย |
นายสุเมธ ศิริพร ณ ราชสีมา |
น.ส.ปิยะวรรณ เรืองกิจ |
น.ส.ถิรดา โสดา |
6/4 |
นางดวงใจ บุญคง |
ร.ต.อ.ศักดิ์ศรี ศรีพั่ว |
นางอาภรรณื โกษาแสง |
นายวัชระ บุรชาติ |
นายกิติรัตน์ เบ้าลี |
6/5 |
นางสุดใจ สุวรรณศรี |
นางสุริยา ไม่แพง |
นางสมฤทธิ์ อุทาทอง |
นางวราภรณ์ ชำนิยันต์ |
นางนุชรี คำประสังข์ |
6/6 |
นายสมจิตร เพ็งที |
นาย นที ศรีรัตน์ |
นางณัฐชา ชาชม |
น.ส.พรทิพย์ วงค์ภูธร |
นายศิริชัย เชื้อพล |
6/7 |
นายตรีนิษฐ์ อุดมวสุรัตน์ |
นายภักดี ศรีดาน้อย |
นายศักดิ์ศรี ไขศรี |
น.ส.วิภาวี บุตรธรรม |
น.ส.นฐมน ศังขานนท์ |
6/8 |
* |
* |
* |
นางพวงทอง หวังถนอม |
น.ส.ศุจินทรา ริศด้วง |
6/9 |
* |
* |
* |
น.ส.ภาณี พนมอุปถัมภ์ |
นายสัณฐิติ ทองน้อย |
6/10 |
นายธนคุณ อินทร์จันดา |
นางสุกัญญา น้อยสา |
นางเหมลดา อุดมมนตรี |
นายชัยณรงค์ กุลบุตร |
นางสุวรรณา ธานี |
|